XEM GIÚP HẠN HÔN NHÂN NGƯỜI MỆNH THIÊN CƠ

Thảo luận trong 'Khu luận giải tự do' bắt đầu bởi tam_an, 15/5/18 lúc 13:08.

1. tam_an
    Artistic

tam_an Thành viên mới

Mọi người có thể giúp em xem hạn hôn nhân và người phối ngẫu như thế nào được không ạ ? Trước đây có một thầy xem cho em bảo là em có thể sẽ kết hôn với người nước ngoài, nhưng qua mấy lần tình cảm lận đận quá em chán không muốn để ý đến luôn.
    em Thân cư Quan thì sau này công việc của em sẽ rất quan trọng với em, vậy con đường công danh sau này của em như thế nào ạ ? Vì em cũng sợ phụ thuộc vào chồng lắm. Cảm ơn mọi người nhiều ạ. Mong mọi người bớt chút thời gian xem giúp em.
  2. khuecanglaoto
    Breezy

khuecanglaoto Thành viên nhiệt tình

Bộ sưu tập lá số:
    3
    hôn phối khả năng là viêt kiều hay người nước ngoài rất cao , cung di động của bạn đẹp lắm đi càng xa giao lưu với ngoại quốc càng nhiều thì lại kiếm được khá nhiều lợi lộc tiền bạc vật chất

nứ này nhu cầu sinh lý cao lắm đó , tình dục ngất trời sẽ có mối quan hệ tình cảm rất phức tạp với nam nhi đầu óc luôn có những suy nghĩ rất khác thường di thường , hên là hâu vận sau 30 tuổi biết kiềm nén lại

số này xuất ngoại đinh cư tốt , số này có bạn nhưng ban bè cũng khó có người tri kỷ và chịu giúp đỡ mình
    tam_an thích bài này.
  3. tam_an
    Artistic

tam_an Thành viên mới

cảm ơn anh khuecanglaoto đã xem giúp em ạ. đúng là em cứ ra nước ngoài thì có nhiều người giúp đỡ, để ý ạ. bạn trai cũ cùng là người ngoại quốc luôn nên em mới thắc mắc không biết hôn nhân sau này người chồng sẽ ra sao ?
    tiện anh có thể xem giúp em năm nào thì có tin vui hôn nhân ạ?
    Thai Phục Vượng Tướng thì là gì em cũng biết rồi ạ :))
    còn bạn bè thì chơi thân cũng ít nhưng em cũng không trông cây ai giúp đỡ mình hết ạ. tất cả đều tự lo.
    Chỉnh sửa cuối: 16/5/18 lúc 13:57
  4. hoàng kỳ anh

hoàng kỳ anh Thành viên

Thai phục vượng tướng là sao à bạn?
    Năm 18t-19t bạn có biến gì về chuyện tình cảm mà để lại cho bạn 1 vết thương lòng đến tận giờ không?
  5. tam_an
    Artistic

tam_an Thành viên mới

Thai Phục Vượng Tướng là cách Tiền dâm hậu thú mới nên vợ chồng đó ạ. Nhưng chuyện tình dục là tùy quan điểm là lựa chọn của mỗi người.
    18t-19t thì không có gì ạ, nhưng năm 22t thì bị cú shock tình cảm đầu đời, em nghĩ nó làm em thay đổi cách nhìn nhận cuộc đời khá nhiều.
  6. LấY AnH Em Sẽ GiÀu

LấY AnH Em Sẽ GiÀu Ràu 2 tỷ

Năm tị 2013, gặp biến cố, đau khổ suy sụp, biết là gì luôn... nhưng không ai hỏi chuyện thầm kín mà người ta muốn chôn giấu. Ngay từ hôm qua bạn tạo topic tôi like 1 cái, tôi đã tính xem, sau 1 giờ tôi xóa like để đợi các thầy vào phán trước.
    Năm hợi 2019 có cơ hội lấy chồng, nhưng hôn nhân không bền. Số này có các vấn đề nổi bật, có lòng thương người, có tín ngưỡng về phật giáo, nhiều người khác giới theo đuổi, tiền tài khó tụ, khó tích lũy, dễ vì tình vì trai mà mất mát tiền của, con đầu bất lợi, hay gặp may mắn, vận 23-32 gặp được quý nhân giúp đỡ.
    A Di Đà Phật.
    Ràu 2 tỷ.
    Chỉnh sửa cuối: 16/5/18 lúc 15:21
    (^_^)/tam_an thích bài này
  7. tam_an
    Artistic

tam_an Thành viên mới

vậy nếu mình kết hôn muộn thì có làm giảm bớt cái xấu không hả bạn ? nhưng chắc cũng chỉ trong đại vận cung phu trước 33 thôi, vì qua đại vận sau thì có lẽ xấu nhiều hơn tốt bạn nhỉ ? bạn có thể nói rõ hơn tại sao hôn nhân không bền không ?
  8. LấY AnH Em Sẽ GiÀu

9. LấY AnH Em Sẽ GiÀu

Bạn sẽ kết hôn trong vận này, năm hợi 2019 có cơ hội lấy chồng. Sang năm nhớ vào nghiệm lý. Hãy đợi xem, câu sau thì sau này giải thích, giờ biết trước làm gì để thêm lo âu, sống là phải có niềm vui mà.
  10. tam_an
    Artistic

tam_an Thành viên mới

vậy thì chắc là nợ mình phải chủ động trả rồi. cảm ơn bạn nha. đúng là nghĩ nhiều đời mất vui, từ từ nghiệm vậy. năm 2019 cung Di hóa lộc mình cũng nghĩ là có chuyện hôn nhân.
    có một thầy tử vi bảo mình là chồng mình sau này nói năng khá lấn lướt mình, kiểu vào nhà nghe tiếng chồng thôi, không thấy tiếng vợ, cũng hơi sợ ( sợ mấy người tính hung dữ đó huhu).
    còn có người bảo là nên cưới người có mệnh cùng chính tinh với cung Phúc của mình ( Thái Âm) thì mềm mỏng nhường mình hơn, vì tính mình lấn lướt trong tình cảm.
    mỗi người một ý kiến hơi hoang mang :)))
  11. khuecanglaoto
    Breezy

Bộ sưu tập lá số:
    3
    NHỮNG NĂM TỐT CHO HÔN NHÂN NÈ CƯNG :

NĂM DẦN , NĂM SỬU , NĂM TỊ , NĂM MÃO

NĂM XẤU KHÔNG TỐT CHO TẤT CẢ MỌI VIỆC DỰ TÍNH : NĂM DẬU

NĂM TỐT CHO CÔNG VIỆC VÀ LÀM ĂN ...LOVE AND LÀM TÌNH SEX : NĂM HỢI NĂM SAU , NĂM MÙI

NĂM HỢI NĂM SAU NẾU LẠI ĐƯỢC ĐI XUẤT NGOẠI LÀM ĂN BUSINESS THÌ HÔT 1 CỤC TIỀN ...MÀ LẠI ĐƯỢC QUEN NHIỀU MEN NỮA TRY HARD BABY
  12. tam_an
    Artistic

tam_an Thành viên mới

cảm ơn anh nhiều :))))))
    anh có thể phán thêm vài câu về chồng tương lai của em không ạ ?
  13. khuecanglaoto
    Breezy

Bộ sưu tập lá số:
    3
    gửi ảnh chụp thực tế chân dung ngoài đời của em qua hộp thư đối thoại của anh đi , rồi anh phán vài đường , nàng thì lúc nào cũng tủm tỉm cười ... trao đổi conversation qua hộp thư đối thoại của ảnh avatar của anh đó , mình có duyên làm bạn bè sau này có trade & business thì còn nhờ vả nữ doanh nhân xinh đẹp sexy