E chào mọi người mọi người xem giúp e cung Phu Thê và Tài Bạch với ạ :)

Thảo luận trong 'Khu luận giải tự do' bắt đầu bởi HUỲNH THỊ KIM BÌNH, 12/9/17.

1. HUỲNH THỊ KIM BÌNH

HUỲNH THỊ KIM BÌNH Thành viên mới

ducneoHung Ton thích bài này
  2. Phuoc00000

Phuoc00000 Thành viên

Cung tài bạch của bạn tiền bạc kiếm được nhiều và dễ dàng ( thiên đồng miếu thiên lương vượng văn xương hóa lộc) nhưng mà ra cũng nhiều (đại tiểu hao đắc địa tuế phá thiên hư)
    HUỲNH THỊ KIM BÌNH thích bài này.
  3. HUỲNH THỊ KIM BÌNH

Cảm ơn bạn Phuoc00000 đã luận giải giùm mình nhé vây là cung tài bạch làm thì có mà ko giữ được hả bạn huhu (Đại Hao tọa đúng chỗ ghê :(() bạn có thể nói rõ hơn hộ mình về tiền tài có đủ ăn ko sự nghiệp tương lai tốt ko lấy chồng như thế nào được không ạ. Bác Hung Ton và các bậc tiền bối ơi có đi ngang ghé giải giùm e với ạ e mới xem tử vi lần đầu đầu năm từ tháng 03 tới giờ từ công việc tới tiền bạc ko được suôn sẻ lắm ạ em hoang mang quá #:-Sem cảm ơn mọi người rất nhiều ạ ^_^
  4. Phuoc00000

Phuoc00000 Thành viên

+Cung tài bạch của bạn tiền bạc kiếm được nhiều và dễ dàng thì dĩ nhiên là đủ ăn rồi cho dù có ra nhiều cũng vẫn đủ ăn vì hết rồi lại có
    +Cung quan lộc (sự nghiệp) của bạn tốt có thái dương chủ về quan lộc nên đóng ở cung quan lộc là tốt nhất còn sát tinh đà la bại tinh tang môn thiên khốc đã có tuần khử rồi nên không việc gì phải lo
    + Năm nay bạn 26 tuổi tiểu vận rơi vào cung dậu gặp sát tinh địa không địa kiếp mà không có sao hóa giải nên sự nghiệp tiền tài gặp trắc trở là phải sang năm 27 tuổi sẽ tốt hơn nha
    ☆ Cho mình hỏi bạn ở hà nội hay thành phố hcm vậy?
    Chỉnh sửa cuối: 17/9/17
  5. Hung Ton

Hung Ton Thành viên gạo cội

Cung Tài : VCD Triệt : Tốt , Song Hao Đắc địa Hóa Lộc : Làm có nhiều , tiêu nhiều nhưng không túng thiếu. Cung Phu: Âm hãm : Phải muộn kết hôn , Chồng có danh vọng , cứng đầu, vì công việc nên ít gần . có thể có con riêng , có thể khác tôn giáo hoặc người nước ngoài.
    Mến ,
  6. HUỲNH THỊ KIM BÌNH

Cảm ơn bạn nhiều nhé ^^ vậy cho mình hỏi cuộc đời nhìn chung có vất vả không bạn trên đường đời có may mắn gặp quý nhân giúp đỡ không, vì mình thấy từ lúc ra trường tới giờ mình tự thân vận động ko có ai định hướng hoặc giúp đỡ, thêm nữa hay cả tin nên ko may mắn lam, công việc cứ êm trôi năm nay chuyển công ty đều chứ ko có gi bứt phá.

Cung tài bạch hao nhiều vậy tương lai có của ăn của để khá giả có nhà cửa như nguoi ta ko bạn.

Với sẵn cho mình hỏi về hôn nhân mình có hạnh phúc ko, chồng tương lai như thế nào vì chuyện tình cảm hiện tại của mình nhanh đến rồi nhanh đi lắm chóng vánh thật hic

ah mình ở HCM bạn ak

Cảm ơn bạn nhé
  7. Hung Ton

Năm này xấu . Năm Mậu tuất 2018, 27T .: có thay đổi , di chuyển . gặp nhiều may mắn . Kiếm khá tiền .
    Mến ,
  8. HUỲNH THỊ KIM BÌNH

Dạ cảm ơn chú đã chia sẻ. Cháu thấy Mệnh có sao Cự môn tìm sơ trên mạng thấy sao này ko tốt lăm, chủ về thị phi điều tiếng, cháu hồi đo giờ chưa hại ai cũng chưa đặt điều nói xấu, trước kia hay nghĩ ai cũng là ng tốt rồi bị lừa ít phen nên giờ bớt rồi tuy nhiên cháu vẫn luôn cố tìm ra điểm tốt ng khác để tôn trọng học hỏi, dĩ nhiên bên cạnh cháu vẫn có rất nhiều ng tốt ạ. Hay thương người trước dễ xúc động khi gặp hoàn cảnh khó khăn, giờ hình như va vấp nhiều nên chai sạn ít nhiều chú ạ, cháu cũng cố gắng làm từ thiện giúp người trong khả năng của mình thế mà ko biết sao bị vướng sao này ý cháu hiểu nôm na là hay đặt điều gieo rắc khẩu nghiệt phải ko ạ. Những người xung quanh cháu thì trước mặt chưa thấy ai có hành động quá khích vậy là hay có người ko vừa lòng cháu nhưng ko nói trước mặt mà nói sau lưng phải ko ạ. :(

Thêm nữa chú cho cháu hỏi vậy cuộc đời cháu nhìn chung có vất vả ko, có khá giả, nhà cửa gì ko, có gặp được quý nhân giúp đỡ ko ạ chứ hiện tại cháu thấy mình ko được may mắn lắm về mọi mặt ấy ạ.

Ah còn tình cảm 2 vợ chồng tương lai có hạnh phúc ko chú vì cháu là người cũng rất xem trọng hạnh phúc gia đình. còn hiện tại thì tình cảm đến vội đi vội chóng vánh lắm ạ.

Cảm ơn chú Hung Ton rất nhiều mong nhận được hồi âm của chú!
    ducneo thích bài này.
  9. Phuoc00000

Phuoc00000 Thành viên

+Số bạn sướng nha không có vất vả đâu vì bạn sinh vào mùa thu thuộc hành kim mà bạn lại mạng kim nữa nên được mùa tương trợ cho cái mạng làm mạng mình mạnh thêm cái này gọi là kim vượng nên số không thể vất vả được, còn về chuyện có quý nhân hay không thì cái này là có nha vì có sao tả hữu nằm ở cung quan lộc chiếu mệnh nên sẽ có người giúp đỡ bạn về sự nghiệp
    +Cung tài bạch của bạn khá tốt do cung phúc đức (xung chiếu) quá tốt nên chắc chắn có của ăn của để nha cho dù có đại tiểu hao cũng chỉ là làm suy giảm 1 chút về tiền bạc thôi nha (người ta thường nói đức dày dể tải vật mà:D) còn về nhà cửa thì cung điền trạch của bạn xấu nha (vũ khúc thất sát hội địa không ) nhưng mà bạn lại có số nhờ con về cung điền trạch ( thiên phủ là kho tiền gặp sao không là triệt không thủ tức là kho không tiền nhưng may mắn lại được sao thanh long chiếu tức là long mạch kích hoạt cái kho không tiền thành dễ có tiền nên cung tử tức tốt mà cung tử tức lại xung chiếu với cung điền trạch nên cung cung điền trạch của bạn được nhờ) và cũng có số nhờ chồng biết đâu chồng bạn có cung điền trạch đẹp thì sao:D
    +Cung phu của bạn có thái âm hãm địa thì chồng bạn là người ương ngạnh từ thiện không tham danh lợi và chồng bạn là người có cơ bắp khỏe mạnh nha ( lực sĩ chiếu) còn vợ chồng bạn có hạnh phúc hay không thì mình không biết nhưng mà mình để ý thấy ở trên bạn có làm từ thiện mà chồng bạn lại là người từ thiện mà mình thường để ý thấy nếu 2 vợ chồng mà tương đắc với nhau về sở thích nhất là điều tốt thì rất hạnh phúc
    Chỉnh sửa cuối: 17/9/17
  10. Phuoc00000

Phuoc00000 Thành viên

Ak mình có thể kết bạn với bạn được không?
    HUỲNH THỊ KIM BÌNH thích bài này.
  11. HUỲNH THỊ KIM BÌNH

Cảm ơn bạn nhiệt tình xem giùm mình nha ^^ sorry vì giờ mới rep lại được. Bạn cho mình xin địa chỉ email của bạn nha.
    ducneo thích bài này.
  12. HUỲNH THỊ KIM BÌNH

Cháu cảm ơn chú nhiều có người bảo cháu phải 32t làm mới có phải vậy ko chú. Với cho cháu hỏi khoảng bao nhiêu tuổi cháu mới kết hôn ạ?
    ducneo thích bài này.
  13. Phuoc00000

Phuoc00000 Thành viên

HuynhTanPhuoc00000@gmail.com
  14. Hung Ton

Bạn tốt nghiệp ngành nào , đang làm gì?. Bạn có giọng nói hay , bạn có hát hay ? thích nghe nhạc ?.
    Số bạn có căn tu ,có dấu hiệu là Việt kìều nhé.
    Mến ,
    ducneo thích bài này.